ถ้าคุณคือ 1 ใน 2 ทีมนี้ เราขอชวนคุณมาร่วมตอบแบบสอบถามสำหรับการพัฒนา Feature และลุ้นรับ Grab Voucher 100THB จำนวน 3 รางวัล
คลิกเพื่อตอบแบบสอบถามได้เลย >> https://fskill.co/LJfr ใช้เวลาไม่เกิน 5 นาที
![](https://futureskill.co/blog/wp-content//uploads/2024/03/Art-1024x1024.png)
ถ้าคุณคือ 1 ใน 2 ทีมนี้ เราขอชวนคุณมาร่วมตอบแบบสอบถามสำหรับการพัฒนา Feature และลุ้นรับ Grab Voucher 100THB จำนวน 3 รางวัล
คลิกเพื่อตอบแบบสอบถามได้เลย >> https://fskill.co/LJfr ใช้เวลาไม่เกิน 5 นาที